‘महाराष्ट्रात माणुसकीला काळिमा! क्लासला जाणाऱ्या २ मुलींना तरुणाने विहिरीत फेकलं, पुढे घडलं भयंकर

On: January 27, 2026 4:26 PM
Crime News
---Advertisement---

Crime News | महाराष्ट्रातील जळगाव जिल्ह्यातून एक अत्यंत धक्कादायक आणि संतापजनक घटना समोर आली आहे. भुसावळ तालुक्यातील साकरी गावात शिकवणीला जाणाऱ्या दोन अल्पवयीन मुलींना एका तरुणाने भरदिवसा विहिरीत ढकलून दिल्याचा प्रकार घडला आहे. या घटनेमुळे संपूर्ण जिल्ह्यात खळबळ उडाली असून, नागरिकांमध्ये तीव्र संताप व्यक्त केला जात आहे. सकाळच्या शांत वातावरणात घडलेल्या या प्रकारामुळे महिलांच्या आणि मुलींच्या सुरक्षेचा प्रश्न पुन्हा एकदा ऐरणीवर आला आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, या दोन मुली इयत्ता नववीत शिकत होत्या. मंगळवारी सकाळी नेहमीप्रमाणे त्या आपल्या घरातून ट्यूशनसाठी निघाल्या होत्या. गावालगतच्या शेत परिसरातून जात असताना दबा धरून बसलेल्या संशयित तरुणाने अचानक त्यांच्यावर हल्ला केला. त्यांना जबरदस्तीने पकडून जवळच्या विहिरीपर्यंत नेले आणि दोघींनाही आत ढकलून दिले. अचानक घडलेल्या या प्रकारामुळे मुली आरडाओरडा करत होत्या, ज्यामुळे जवळच्या शेतात काम करणाऱ्या ग्रामस्थांचे लक्ष गेले.

ग्रामस्थांची तत्काळ धाव, बचाव कार्य सुरू :

मुलींच्या किंकाळ्या ऐकताच ग्रामस्थांनी घटनास्थळी धाव घेतली. विहिरीत पाणी असल्याने दोघींचा जीव वाचवण्यासाठी तातडीने बचाव कार्य सुरू करण्यात आले. दोरखंड, शिडी आणि स्थानिक साधनांच्या मदतीने मुलींना सुरक्षित बाहेर काढण्यासाठी प्रयत्न करण्यात आले. या घटनेची माहिती मिळताच गावात मोठी गर्दी जमली आणि सर्वत्र भीतीचं वातावरण निर्माण झालं. सुदैवाने वेळेत मदत मिळाल्यामुळे मोठी अनर्थ टळल्याची शक्यता व्यक्त केली जात आहे.

या घटनेनंतर भुसावळ पोलिसांनी तत्काळ कारवाई करत गावातीलच संशयित तरुण रोहन चौधरी याला ताब्यात घेतले आहे. त्याच्याविरुद्ध गंभीर स्वरूपाचे गुन्हे दाखल करण्यात आले असून, पुढील तपास सुरू आहे. या तरुणाने हे कृत्य का केलं, यामागील नेमकं कारण अद्याप स्पष्ट झालेलं नाही. जुना वाद, एकतर्फी प्रेमप्रकरण किंवा मानसिक विकृती यामागे कारणीभूत आहे का, याचा तपास पोलीस करत आहेत. (Minor Girls Attack Maharashtra)

Crime News | पोलिस तपासाला वेग, परिसरात संतापाची लाट :

या घटनेमुळे साकरी गावासह संपूर्ण भुसावळ तालुक्यात संतापाची लाट उसळली आहे. “क्लासला जाणाऱ्या लहान मुलींवर भरदिवसा असा हल्ला होणं ही अतिशय गंभीर बाब आहे,” अशी प्रतिक्रिया स्थानिक नागरिकांनी व्यक्त केली आहे. महिलांच्या सुरक्षिततेबाबत पुन्हा एकदा प्रश्नचिन्ह उपस्थित झालं असून, आरोपीवर कठोरात कठोर कारवाई करण्याची मागणी केली जात आहे.

पोलिसांनी सांगितले की, आरोपीच्या मानसिक स्थितीचीही तपासणी करण्यात येणार असून, घटनेच्या मागील पार्श्वभूमीचा सखोल तपास सुरू आहे. तसेच, मुलींच्या जबाबांची नोंद घेतली जात असून, त्यांच्या वैद्यकीय तपासण्या देखील करण्यात येत आहेत. सध्या या प्रकरणाचा तपास वेगाने सुरू असून, लवकरच अधिक माहिती समोर येण्याची शक्यता आहे. (Jalgaon Crime News)

या घटनेने राज्यभरात खळबळ उडाली असून, पालकांमध्ये भीतीचं वातावरण निर्माण झालं आहे. शाळा आणि शिकवणीला जाणाऱ्या मुलींच्या सुरक्षेसाठी प्रशासनाने अधिक कठोर उपाययोजना कराव्यात, अशी मागणी आता जोर धरू लागली आहे.

News Title: Two Minor Girls Attacked While Going to Tuition, Pushed into Well in Jalgaon, Maharashtra

Sonal.K

Sonal Kothimbire

Join WhatsApp Group

Join Now