सियाचे गुपित उघड होणार? दोन जिवाभावाच्या मैत्रिणींची होणार चौकशी

On: June 27, 2026 1:27 PM
Ketan Agarwal Case
---Advertisement---

Ketan Agrawal Death | पुण्यातील (Pune) तरुण व्यावसायिक केतन अग्रवाल हत्येप्रकरणाचा (Ketan Agrawal Case) छडा लावण्यासाठी लोणावळा ग्रामीण पोलिसांनी आता तपासाचा वेध आणखी वाढवला आहे. २९ जून रोजी होणाऱ्या न्यायालयीन सुनावणीपूर्वी या गुन्ह्यातील प्रत्येक दुवा आणि भक्कम पुरावा गोळा करण्यासाठी पोलिसांनी सर्व बाजूंनी चौकशी सुरू केली आहे. या प्रकरणात आज दोन अत्यंत महत्त्वाच्या घडामोडी समोर आल्या आहेत.

तपासातील आजचे मोठे अपडेट्स खालीलप्रमाणे आहेत:

१. मैत्रिणींच्या जबाबातून फुटणार सियाचे मोठे बिंग?
मुख्य संशयित आरोपी सिया गोयल हिच्या दोन अत्यंत जवळच्या आणि जिवाभावाच्या मैत्रिणींना पोलिसांनी चौकशीसाठी लोणावळा पोलीस ठाण्यात बोलावले आहे.

अनेक गुपिते उघड होण्याची शक्यता: तपासादरम्यान समोर आलेल्या माहितीनुसार, सिया या दोन्ही मैत्रिणींच्या सतत संपर्कात होती आणि तिच्या आयुष्यातील अनेक वैयक्तिक गोष्टी ती या दोघींशी शेअर करत होती.

कटाची पूर्वकल्पना होती का?: केतनच्या हत्येचा कट रचण्यापूर्वी किंवा तो अमलात आणताना सियाच्या मनात नेमके काय सुरू होते, तिचे प्रियकर चेतन चौधरीसोबतचे संबंध आणि तिच्या इतर सवयी, या सर्वांची माहिती या मैत्रिणींना असण्याची दाट शक्यता पोलिसांना वाटत आहे. त्यांच्या जबाबातून या हत्येच्या कटाची नवीन गुपिते समोर येऊ शकतात.

२. लग्न जमवणाऱ्या मित्तल कुटुंबालाही चौकशीचे समन्स
केतन आणि सिया यांचे लग्न जमवण्यात ज्या मध्यस्थ नातेवाईकांचा सहभाग होता, त्यांनाही आता पोलिसांनी चौकशीच्या फेऱ्यात ओढले आहे.

मित्तल कुटुंबाची चौकशी: सियाचे नातेवाईक रेणू मित्तल, नरेंद्र मित्तल आणि त्यांचा मुलगा यश मित्तल यांना लोणावळा पोलीस ठाण्यात हजर राहण्यास सांगण्यात आले असून त्यांची सध्या सखोल चौकशी केली जात आहे.

लपवलेली माहिती समोर येणार?: लग्न ठरवताना गोयल कुटुंबाने किंवा सियाने केतनच्या कुटुंबापासून कोणत्या गोष्टी लपवून ठेवल्या होत्या का, तसेच या दोन कुटुंबांमधील व्यवहारांची पार्श्वभूमी काय होती, या अनुषंगाने मित्तल कुटुंबाचा जबाब नोंदवला जात आहे.

२९ जूनच्या सुनावणीपूर्वी पोलीस बाजू भक्कम करणार
या प्रकरणातील मुख्य आरोपी सिया गोयल आणि तिचा प्रियकर चेतन चौधरी सध्या पोलीस कोठडीत आहेत. त्यांच्या कोठडीची मुदत संपत आल्यामुळे २९ जून रोजी त्यांना पुन्हा न्यायालयात हजर केले जाणार आहे. त्यापूर्वी सियाचा भाऊ साहिल गोयल याच्या १० तासांच्या चौकशीनंतर, आता मैत्रिणी आणि नातेवाईकांचे जबाब नोंदवून पोलीस न्यायालयात आपली बाजू अत्यंत भक्कमपणे मांडणार आहेत.

हा खूनी कट नेमका कधीपासून शिजत होता आणि यात पडद्यामागून आणखी कोणाचा सहभाग आहे का, याचा अंतिम शोध आता लोणावळा पोलीस घेत आहेत.

News Title: Ketan Agrawal Death Case Siya Goyal Friends Mittal Family Inquiry

Join WhatsApp Group

Join Now