सोनम, सियानंतर आता सुनीता… प्रियकरासोबत मिळून नवऱ्याला संपवलं; 11 महिन्यांनंतर उकललं गूढ

On: July 14, 2026 8:02 PM
Crime
---Advertisement---

Crime News | पुणे (Pune) शहरातील केतन अग्रवाल (Ketan Agrawal) खून प्रकरणाची भीषणता ताजी असतानाच, आता नवी मुंबई (Navi Mumbai) परिसरातून पतीच्या निर्घृण हत्येची एक अत्यंत धक्कादायक घटना समोर आली आहे. एका विवाहित महिलेने आपल्या विवाहबाह्य संबंधांना जपण्यासाठी प्रियकराच्या मदतीने पतीचा काटा काढल्याचे उघड झाले आहे. ही भयानक घटना मुंबई (Mumbai) उपनगरा जवळील ऐरोली (Airoli) परिसरात घडली असून, आरोपी महिलेने कटरच्या साहाय्याने पतीच्या मृतदेहाचे तीन तुकडे करून ते जंगलात फेकून दिले होते. गेल्या ११ महिन्यांपासून हे हत्याकांड पोलीस यंत्रणा आणि कुटुंबीयांसाठी एक न उकललेले रहस्य बनले होते, परंतु अखेर पीडित व्यक्तीच्या भावाने दिलेल्या तक्रारीमुळे आणि पोलिसांनी केलेल्या तांत्रिक तपासामुळे या संपूर्ण गुन्ह्याचा गूढ उकलला आहे.

अनैतिक संबंधांतून पतीचा कायमचा काटा काढण्याचा कट आणि मृतदेहाची विल्हेवाट

या दुर्दैवी घटनेत बळी गेलेले बलीराम सूर्यनाथ कुशवाहा (Baliram Suryanath Kushwaha) हे सुमारे ११ महिन्यांपूर्वी अचानक बेपत्ता झाले होते. ते ऐरोलीच्या यादव नगर (Yadav Nagar) भागात आपली पत्नी सुनीता (Sunita) आणि मुलांसह वास्तव्यास होते. मात्र, ज्या कुटुंबावर त्यांनी विश्वास ठेवला, त्याच घरात त्यांच्या हत्येचा कट शिजत होता याची त्यांना पुसटशीही कल्पना नव्हती. पोलिसांच्या सखोल तपासात समोर आले की, आरोपी पत्नी सुनीता हिचे राहुल दशरथ प्रजापती (Rahul Dashrath Prajapati) नावाच्या तरुणासोबत प्रेमसंबंध सुरू होते. या अनैतिक नात्यात पती बलीराम हा मोठा अडथळा ठरत असल्याने, त्या दोघांनी मिळून बलीरामला कायमचे संपवण्याचा कट रचला आणि त्याची हत्या केली.

हत्या केल्यानंतर गुन्ह्याचा कोणताही पुरावा मागे न ठेवण्यासाठी दोन्ही आरोपींनी अत्यंत क्रूर मार्ग अवलंबला. त्यांनी एका कटरचा वापर करून बलीरामच्या मृतदेहाचे तीन वेगवेगळे तुकडे केले आणि हे तुकडे ऐरोली जवळील गवळी देव टेकडी (Gawli Dev Hills) परिसरातील घनदाट जंगलात वेगवेगळ्या ठिकाणी फेकून दिले. या अत्यंत घृणास्पद कृत्यानंतर दोन्ही आरोपी कोणालाही संशय येऊ न देता सामान्य आयुष्य जगत होते. मात्र, अकरा महिने उलटून गेल्यानंतर बलीरामच्या भावाला काहीतरी अघटित घडल्याचा तीव्र संशय आला, ज्यानंतर त्याने थेट राबळे एमआयडीसी (Rabale MIDC) पोलीस ठाण्यात जाऊन भाऊ बेपत्ता असल्याची रीतसर तक्रार नोंदवली.

तांत्रिक पुराव्यांच्या आधारे पोलिसांना यश आणि पुणे येथील जुन्या प्रकरणाचा संदर्भ

तक्रार दाखल होताच पोलिसांनी प्रकरणाचे गांभीर्य ओळखून तात्काळ चौकशी चक्रावून फिरवली. संशयितांच्या मोबाईल फोनचे कॉल डिटेल्स (Call Details) आणि लोकेशन (Location) डेटा यांसारख्या आधुनिक तांत्रिक माहितीचा मागोवा घेत पोलिसांनी तपास पुढे नेला. संशयाची सुई सुनीताकडे वळल्यानंतर पोलिसांनी तिला आणि तिच्या प्रियकराला ताब्यात घेतले. खाकी वर्दीचा इंगा दाखवताच आरोपी पत्नी सुनीता कुशवाहा आणि तिचा प्रियकर राहुल प्रजापती या दोघांनीही आपला गुन्हा कबूल केला असून, पोलिसांनी दोघांनाही अटक केली आहे.

या घटनेमुळे काही दिवसांपूर्वीच उघडकीस आलेल्या पुण्याच्या केतन अग्रवाल हत्या प्रकरणाच्या आठवणी पुन्हा ताज्या झाल्या आहेत, ज्या प्रकरणाने संपूर्ण देश हादरला होता. त्या घटनेमध्ये केतनच्या होणाऱ्या पत्नीवर म्हणजेच सिया गोयल (Siya Goyal) हिच्यावर आपल्या होणाऱ्या पतीच्या हत्येचा कट रचल्याचा गंभीर आरोप आहे. सियाने केतनला एका पर्यटन स्थळावरील किल्ल्यावरून थेट दरीत ढकलून देऊन त्याची हत्या केल्याचा संशय असून, पोलीस सध्या त्या प्रकरणाचाही सखोल तपास करत आहेत.

News Title: Crime news Woman Chop Husband In Pieces Navi Mumbai Shocking 

Join WhatsApp Group

Join Now