Pune Crime | पुण्यातील (Pune) पिंपरी-चिंचवड (Pimpri-Chinchwad) परिसरातील आयटी नगरी (IT Hub) असलेल्या हिंजवडी (Hinjewadi) येथे एक धक्कादायक आणि संतापजनक घटना उघडकीस आली आहे. तीन मित्रांनी मिळून त्यांच्याच एका मित्राला कपडे काढायला लावून त्याच्या गुप्तांगावर (Private Parts) बाम लावण्यास भाग पाडले. एवढेच नाही तर या घृणास्पद कृत्याचा व्हिडिओ (Video) काढून तो व्हायरलही (Viral) केला. या प्रकरणी तिघांवर गुन्हा दाखल करण्यात आला असून, त्यांना अटक (Arrest) करण्यात आली आहे. (Pune Crime)
ही संतापजनक घटना हिंजवडी येथील मारुंजी रोडवर (Marunji Road) मंगळवारी घडली. या प्रकरणी बुधवारी गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, श्रेयस संजय कवडे (वय 19, रा. हिंजवडी. मूळ रा. धाराशिव – Dharashiv), ललित प्रमोद भदाने (वय 21, रा. हिंजवडी. मूळ रा. धुळे – Dhule), राम तुळशीराम गंभीरे (वय 35, रा. हडपसर – Hadapsar. मूळ रा. लातूर – Latur) अशी आरोपींची नावे आहेत. या तिघांना अटक करण्यात आली आहे. याप्रकरणी 20 वर्षीय पीडित तरुणाने हिंजवडी पोलीस ठाण्यात (Hinjewadi Police Station) तक्रार दिली आहे.
सिगारेट पडल्याने मारहाण, गुप्तांगावर लावला बाम
पीडित तरुण, आरोपी श्रेयस आणि ललित हे तिघे जण ताथवडे (Tathawade) येथील एका शिक्षण संस्थेत (Educational Institute) शिकत आहेत. आरोपी श्रेयसने पीडित तरुणाला मारुंजी रोड येथील एका सोसायटीमधील (Society) त्याच्या फ्लॅटवर बोलावले होते. यावेळी राम गंभीरे याने पीडित तरुणाला सिगारेट (Cigarette) हातात दिली. ती पीडित मुलाकडून खाली पडली. दरम्यान, पीडित तरुणाने ती सिगारेट उचलून ऍशट्रेवर (Ashtray) ठेवली. यामुळे राम गंभीरे याला राग आला. त्याने पीडित तरुणाला बेदम मारहाण (Beating) केली. एवढेच नाही तर त्याला कपडे काढण्यास सांगितले आणि झंडू बाम (Zandu Balm) त्याच्या गुप्तांगावर लावण्यास भाग पाडले. यावेळी ललित याने या घटनेचा व्हिडिओ काढला आणि तो सोशल मीडियावर (Social Media) व्हायरल केला. (Pune Crime)
‘माझ्यावर 53 गुन्हे दाखल, माझे कुणी काही करू शकत नाही’
यावेळी आरोपी राम गंभीरे याने पीडित तरुणाला धमकी (Threat) देखील दिली. “माझ्यावर 53 गुन्हे दाखल असून माझे कुणी काही करू शकत नाही,” असे म्हणत त्याने पीडित तरुणाला जीवे मारण्याची धमकी दिली. पीडित मुलाने या प्रकरणी पोलीस ठाण्यात जाऊन तक्रार दिली. त्यानुसार पोलिसांनी याची गंभीर दखल घेत गुन्हा दाखल केला आहे.
या प्रकरणी पिंपरी-चिंचवडचे पोलीस उपायुक्त (DCP) विशाल गायकवाड (Vishal Gaikwad) म्हणाले, “तक्रारदार आणि संशयित दोन मुले एकाच महाविद्यालयात (College) शिकत आहेत. तर गंभीरे हा त्यातील एकाचा नातेवाईक (Relative) आहे. या प्रकरणी हिंजवडी पोलिसांनी तिन्ही संशयित आरोपींना अटक केली आहे.” (Pune Crime)
या घटनेने हिंजवडी परिसरात खळबळ उडाली असून, तरुणांमध्ये वाढत्या गुन्हेगारी प्रवृत्तीबाबत चिंता व्यक्त केली जात आहे.
Title : Pune Crime Shocking Incident In Hinjewadi Friends Force Man To Apply Balm On Private Parts Video Viral 3 Arrested






